Kết quả từ 1 tới 4 trên 4
    Administrator Avatar của admin
    Thanks
    2

Bảo trì sever tới 12h trưa 30/8 nâng cấp máy chủ

Chào anh em, hôm nay 1 vài cụm máy chủ dự kiến bảo trì tới trưa với lí do như sau:
    - Nâng cấp ổ cứng
    - Nâng cấp ram
    - Reset máy chủ
    Do máy chủ chạy 5 tháng liên tục cần phải reset tránh lỗi mất dữ liệu. Anh em nào không vào được game lưu ý nhé

View more latest threads same category:

1. Hỗ trợ nhắn tin qua điện thoại số: 01668.929.383 (chỉ nhắn tin)
    2. Facebook hỗ trợ:
    To view links or images in signatures your post count must be 10 or greater. You currently have 0 posts.

3. Hướng dẫn toàn tập về game:
    To view links or images in signatures your post count must be 10 or greater. You currently have 0 posts.

4. Các sự kiện diễn ra tron game:

2. The Following User Says Thank You to admin For This Useful Post:

KhongMinh (30-08)

Junior Member Avatar của 0967473137
    Thanks
    0

góp ý

Admin xem xét fix lại để bỏ gia cường dòng vàng cho đồ socket để cân bằng class trong game đi. Đã full exl xong lại có socket giảm sát thương (chưa tính những người Khuôn 5 là GST 8%), lại thêm dòng vàng giảm sát thương 7% nữa. Tổng cộng là hơn 100% giảm sát thuơng đánh vào miss hết. Chỉ có DK combo mới xuyên giáp hoặc RF đấm xuyên giáp, còn lại các classs khác vào game đứng ngắm cảnh. SV giờ lác đác còn vài mống thì còn ý nghĩa gì

Junior Member Avatar của dattamdn
    Thanks
    0

up

Trích Nguyên văn bởi 0967473137 Xem Bài viết
    Admin xem xét fix lại để bỏ gia cường dòng vàng cho đồ socket để cân bằng class trong game đi. Đã full exl xong lại có socket giảm sát thương (chưa tính những người Khuôn 5 là GST 8%), lại thêm dòng vàng giảm sát thương 7% nữa. Tổng cộng là hơn 100% giảm sát thuơng đánh vào miss hết. Chỉ có DK combo mới xuyên giáp hoặc RF đấm xuyên giáp, còn lại các classs khác vào game đứng ngắm cảnh. SV giờ lác đác còn vài mống thì còn ý nghĩa gì
    Mình góp ý thêm về class MG, so vs DK, RF, DL, DW. Thứ 1: MG ko có cái mũ do đó nếu mặc sét full 5sk so với ng ta là mất 1 món, xem như mất 4%gst, 5% phản hồi sát thương, 10% tránh đòn, 4%HP. Thứ 2: MG ko có skill buft nào để gọi là hộ thân cả, và với 2 khiếm khuyết trên những ai yêu thích MG sẽ bị thiệt thòi nhiều. Do đó mình đề nghị ADM có thể fix dame MG to hơn chút ko, những ng chơi MG cảm ơn nhiều ...

Trích Nguyên văn bởi dattamdn Xem Bài viết
    Mình góp ý thêm về class MG, so vs DK, RF, DL, DW. Thứ 1: MG ko có cái mũ do đó nếu mặc sét full 5sk so với ng ta là mất 1 món, xem như mất 4%gst, 5% phản hồi sát thương, 10% tránh đòn, 4%HP. Thứ 2: MG ko có skill buft nào để gọi là hộ thân cả, và với 2 khiếm khuyết trên những ai yêu thích MG sẽ bị thiệt thòi nhiều. Do đó mình đề nghị ADM có thể fix dame MG to hơn chút ko, những ng chơi MG cảm ơn nhiều ...
    Chào các bạn, mình Tuấn 27 Tuổi, là người Bình Dương. Mình là thành viên mới ở đây. Rất mong muốn được làm quen với các Hotboy Hot Girl ở đây. Bạn nào có nhã ý thì để lại thông tin để làm quen Nhé

Quuyền Hạn Của Bạn

• Bạnkhông thể tạo chủ đề